My Blog List

Thursday, October 20, 2011

GHADAFI NI MWISHO WA ZAMA - END OF AN ERA




Bila kujali alileta maendeleo gani nchini mwake, lakini ni dhahiri ukitawala kwa upanga utaishia kwa upanga. Ghadafi hatunaye tena.

5 comments:

Anonymous said...

Na wao waliommaliza kwa upanga wataishia kwa upanga...titi for tati...maana nguvu nyingi imetoka nje, ....na mwisho wasiku watakaofaidika ni wachache tu....na sio raia wasio na hatia...

Innocent said...

Umepatia haswa!

luckmey said...

Thanks for sharing excellent informations. Your web site is very cool. I am impressed by the details that you’ve on this blog. It reveals how nicely you perceive this subject.iwc replica watches

bdallnewspaper said...

thanks http://bdallnewspaper.blogspot.com/

admin said...

so tragic for the leader, RIP for Kadafi regards Judi Online
Jual Rumah
Mobil Bekas
Bali Land